คอนโด 1 ห้องนอน 31 ตร.ม.

เดอะ ลุมพินี 24 / Bangkok

27,000 บาท/เดือน

871 บาท/ตร.ม./เดือน

รายละเอียดทรัพย์สิน

ประเภททรัพย์สิน คอนโด
พื้นที่ใช้สอย 31 ตร.ม.
ห้องนอน 1
ชื่อโครงการ เดอะ ลุมพินี 24
ที่อยู่ 108, Sukhumvit 24, Khlong Tan, Khlong Toei, Bangkok, Krung Thep Maha Nakhon, 10110, Thailand
ราคา 27,000 บาท/เดือน

รายละเอียด

ให้เช่า เดอะ ลุมพินี 24 คอนโด ใกล้ BTS พระโขนง 27,000 บาท/เดือน

คอนโดมิเนียมหนึ่งห้องนอนที่เดอะ ลุมพินี 24 พร้อมให้เช่าในราคา 27,000 บาทต่อเดือน สัญญาเช่า 1 ปี ห้องนี้มีพื้นที่ใช้สอย 31 ตารางเมตร พร้อมห้องน้ำหนึ่งห้องและเฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลที่ตั้งใกล้ BTS พระโขนง ช่วยให้เข้าถึงระบบขนส่งสาธารณะของเมืองได้สะดวก

คอนโดมิเนียม

เดอะ ลุมพินี 24

108, Sukhumvit 24, Khlong Tan, Khlong Toei, Bangkok, Krung Thep Maha Nakhon, 10110, Thailand

ดูที่พักอาศัย

การเดินทาง

เกษมราษฎร์ ใกล้เคียง

คุณสมบัติ

12
เครื่องปรับอากาศ
เครื่องเล่น CD/DVD
ชุดอุปกรณ์ทำอาหาร
เตาอบ / เตา
โทรทัศน์
ฝักบัวน้ำอุ่น
ไมโครเวฟ
ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
สระว่ายน้ำ
Balcony
Internet Wifi
Sauna